पुरुषांसाठी शीर्ष 10 परफ्यूम जे त्यांना महिलांमध्ये वेगळे ठेवतील

पुरुषांसाठी शीर्ष 10 परफ्यूम जे त्यांना महिलांमध्ये वेगळे ठेवतील

जेव्हा एखाद्या पुरुषाला परफ्यूम भेटवस्तू देण्याचा विचार येतो तेव्हा तो अनेक प्रकारच्या निवडी आणि गोंधळांमधून जातो, कारण पुरुषांसाठी योग्य परफ्यूम निवडणे हे वाटते तितके सोपे नाही आणि त्यासाठी खूप शोध घेणे आवश्यक आहे. अहो, पण त्यासाठी वेळ लागतो आणि तुमच्या प्रिय व्यक्तीसाठी पिक्चर-परफ्यूम मिळवण्यासाठी तुम्ही एका स्टोअरमधून दुसऱ्या स्टोअरमध्ये किंवा एका पोर्टलवरून दुसऱ्या पोर्टलवर धावण्याची अपेक्षा करता. मला माहित आहे की हे एक कठीण काम आहे, आणि आपण सर्वजण रोजच्यारोज हाताळत असलेल्या उर्जा-वापर करणार्‍या कार्यक्रमात याचे समर्थन केले जाऊ शकत नाही. त्यामुळे अशा त्रासदायक परिस्थितीत परफ्यूमच्या सर्वोत्तम श्रेणीपर्यंत पोहोचण्यासाठी आपल्याला विशिष्ट मार्गाने जावे लागेल. शेवटी, उन्हाळ्याचा अनौपचारिक दिवस असो किंवा आपल्या प्रियजनांसोबत उत्तम रेस्टॉरंटमध्ये उत्तम डिनरसाठी घालवण्याचा खास वेळ असो, योग्य परफ्यूम कोणत्याही प्रसंगाची प्रशंसा करू शकतो. जरी बरेच तज्ञ मुलाखतीसाठी किंवा पहिल्या तारखेसाठी परफ्यूमची शिफारस करण्याचे टाळतात, तरीही ते नेहमीच हे साधे तथ्य चुकवतात की ते योग्य निवड आणि सर्वोत्तम परफ्यूम दोन्हीवर येते, ज्यामुळे परिस्थिती अधिक परिपूर्ण होते. उल्लेख करण्याची गरज नाही, एक योग्य आणि ताजे परफ्यूम तुमच्या सभोवताली एक वेगळी आभा निर्माण करतो, ज्यामुळे तुम्हाला फक्त चांगला वास येत नाही तर इतरांना तुमच्याकडे आकर्षित होण्यास आणि तुमची शैली आणि सौंदर्य आणखी सुगंधित करण्यात मदत होते. गेमला पुढील स्तरावर नेऊ शकते. त्यामुळे जसजसे उबदार दिवस जवळ येत आहेत तसतसे जर आपल्याला छान आणि ताजे वास येऊ लागला तर प्रियजनांसोबत वेळ घालवणे अधिक आकर्षक होऊ शकते. बाजार परफ्यूमच्या श्रेणींनी भरलेला आहे, आणि माझ्यावर विश्वास ठेवा, पुरुषांसाठी सर्वोत्तम परफ्यूम निवडताना ते गोंधळात टाकते आणि योग्य पर्याय विकत घेण्याऐवजी, आपण काहीतरी चुकीचे खरेदी करू शकतो. चव, फिट नाही. आम्ही इंटरनेटवर संशोधन केले आहे आणि वसंत ऋतूच्या ताज्या वासासह उबदार हंगामात संक्रमण करण्यासाठी पुरुषांसाठी सर्वोत्तम विक्री होणाऱ्या 10 परफ्यूम ब्रँडची यादी तयार केली आहे.

1. केल्विन क्लेन वन गोल्ड, 100 मि.ली

सर्वात लोकप्रिय ब्रँड्सपैकी एक असल्याने, केल्विन क्लेन आधीपासूनच लोकप्रिय स्थानावर आहे आणि भारतातील पुरुषांसाठी सर्वोत्तम परफ्यूमपैकी एक आहे. यात एकच मोहक सुगंध आहे, जो ताज्या आणि वृक्षाच्छादित सुगंधाने अधिक मोहक बनतो. याव्यतिरिक्त, या परफ्यूममध्ये अंजीरची सर्वात वरची टीप राखून ठेवली जाते, झटपट आकर्षण निर्माण करते, नेरोलीची हार्ट नोट आणि व्हेटिव्हरची बेस नोट जी ​​त्याला जास्त काळ टिकण्यास मदत करते. असा अप्रतिम परफ्यूम ऑनलाइन आणि किरकोळ दुकानातही उपलब्ध आहे.


8. Azzaro Por Homme Eau de Toilette

हे परफ्यूम आहे ज्यामध्ये बुबुळाच्या पाकळ्यांचे मसालेदार मिश्रण आहे, पुढे लॅव्हेंडर आणि स्फूर्तिदायक आणि मूड उत्तेजित करणारे क्लेरी ऋषी यांनी चालना दिली आहे. जर तुम्ही अशी व्यक्ती असाल ज्याला तुमच्या शैलीने विधान करायचे असेल तर हा परफ्यूम तुमच्या संग्रहात असणे आवश्यक आहे. ते मातीचा वास घेते, ताजे ओलसर लाकूड मिसळले जाते आणि तुम्हाला दिवसभर ताजे वास येत राहतो. शिवाय, त्यात तुळस, लिंबूवर्गीय लिंबू, पांढरी बडीशेप आणि बर्गामोटच्या शीर्ष नोट्स आहेत. मिंट, पॅचौली आणि व्हेटिव्हरच्या हार्ट नोट्समध्ये तर बेस नोट्समध्ये एम्बर, कस्तुरी आणि चंदनाचे वर्गीकरण असते.


11. ओले सेट करा

पुरुषांसाठी सेट वेट ग्लोबल एडिशन परफ्यूम स्प्रे हा जगभरातील गंतव्यस्थानांद्वारे प्रेरित उत्कृष्ट सुगंधांचा संग्रह आहे. हे विदेशी गंतव्यस्थानांचा सुगंध पुन्हा तयार करते ज्यामुळे ते आमच्या प्रवासाच्या बकेट-लिस्टमध्ये आले. पुढे जा आणि ते सर्व वापरून पहा! वेट ग्लोबल एडिशन सेट करा – न्यू यॉर्क नाइट्स: न्यू यॉर्कच्या ट्रेंडी आणि निवडक शहराच्या अप्रतिम सुगंधांमध्ये आनंद घ्या. लॅव्हेंडर, ऑरेंज ब्लॉसम, एम्बर आणि पॅचौली यांच्या मादक मिश्रणाचा अनुभव घ्या. तुमचे चुंबकीय व्यक्तिमत्व वाढवण्यासाठी तयार केलेला, हा पुरुषांसाठी खास सुगंध आहे जो न्यू यॉर्कच्या वातावरणाला आकर्षित करतो. सेट वेट हा एक ब्रँड आहे ज्याचा अजेंडा पुरुषांचा आत्मविश्वास परत आणणे आणि त्यांना पुन्हा चांगले वाटणे हा आहे. सेट वेट ही कल्पना मांडते की समवयस्कांकडून प्रशंसा मिळवण्याचा मार्ग म्हणजे त्यांची खेळकर, मादक, मोहक बाजू वाढवणे. ब्रँडने त्यांच्याशी एक साधा बोधवाक्य सर्वोत्कृष्ट करण्यासाठी भागीदारी केली: ‘जोपर्यंत तुम्ही ते दाखवत नाही तोपर्यंत ते सेक्सी नसते’ किंवा जसे आपण म्हणतो ‘सेक्सी राहा’.

12. कुऱ्हाडीची स्वाक्षरी

Ax, जगातील #1 पुरुष दुर्गंधीनाशक, ‘Axe Signature’ सादर करते – 0 टक्के गॅससह प्रीमियम बॉडी परफ्यूमची श्रेणी. जगातील आघाडीच्या परफ्युमर्सनी डिझाइन केलेले, एक्स सिग्नेचर बॉडी परफ्यूम 3x अधिक परफ्यूमसह कॉन्सन्ट्रेट.
हे बॉडी परफ्यूम केवळ मजबूतच नाहीत तर दीर्घकाळ टिकणारे देखील आहेत, जे सर्वात महत्त्वाचे असताना अविस्मरणीय छाप पाडण्यास मदत करतात. Ax Signature Intense Body Perfume ने तुमच्या दिवसाची सुरुवात करा. व्हॅनिला आणि हिरव्या हेझलनटच्या सूक्ष्म इशाऱ्यांसह एक मजबूत आणि दीर्घकाळ टिकणारा वुडी सुगंध. या सुगंधाचा कामुक आणि ठळक सुगंध 24 तास टिकतो, तुम्हाला दीर्घकाळ टिकणारा, दिवसभर ताजेपणा देतो. एक सुगंध इतका तीव्र आहे की तुम्ही तुमची खोली सोडल्यानंतर लोक तुमच्याबद्दल बोलतात. काम आणि खेळ दोन्हीसाठी योग्य, हे परफ्यूम हे सुनिश्चित करेल की तुम्ही नेहमी बोल्ड विधान करता.

13. प्रतिबद्धता

बर्गामोट, नॉटिकल, पाइन लाकूड, एम्बर आणि पॅचौली यांचे एक आकर्षक मिश्रण, हा सुगंध माणसाच्या आतल्या वादळ आणि उत्कटतेची व्याख्या करतो. एक दिवस मौजमजेसाठी आणि आनंदासाठी त्यावर स्प्रे करा. Engage M1 परफ्यूम स्प्रे तुमचे मर्दानी व्यक्तिमत्व वाढवेल. या अप्रतिम मर्दानी लॅव्हेंडरचा सुगंध तुम्हाला संध्याकाळी पॅरिसमध्ये फिरल्यासारखे वाटेल.

14. पार्क अव्हेन्यू

पार्क अव्हेन्यूच्या प्युअर कलेक्शनसह शुद्धतेचा स्पर्श अनुभवा. पॅचौली, लिंबूवर्गीय, दालचिनी आणि चंदन यांसारख्या अनोख्या सुगंधांनी तयार केलेला, हा संग्रह दुप्पट परफ्यूम आणि 0% गॅससह येतो, जो संध्याकाळच्या पोशाखांसाठी आदर्श पर्याय बनतो. मनमोहक आणि ईथरियल, हा अशा माणसाचा सुगंध आहे जो शांत आणि स्वतःच्या त्वचेवर विश्वास ठेवतो. मंत्रमुग्ध सुगंधांच्या मिश्रणाने ट्रान्स तयार केला जातो, म्हणून सूर्यास्त होताच, तुम्ही गुहेतून बाहेर पडता आणि प्रसंगी उठता. झटपट व्हिस्पर – लिंबूवर्गीय आणि फळे. लांबलचक आणि चिरस्थायी नोट्स – देवदार आणि व्हॅनिला.

15. MAN कंपनी

फ्रेग्रन्स नोट्स: टॉप टीप: वरच्या नोट्स सामान्यत: सर्व नोट्समध्ये सर्वात सौम्य असतात आणि रौज डिओडोरंटमध्ये लिंबू आणि पुदिन्याचा सौम्य सुगंध असतो. मधल्या नोट्स: वरच्या नोट्स चंदन, धणे आणि वेलचीच्या सुगंधाने भरलेल्या हृदयाने सुरू होतात. बेस टीप: बेस नोट्सपर्यंत येत आहेत अंबर-वुड आणि पॅचौलीचे चिरस्थायी सुगंध. हृदयाच्या धडधड्यांना योग्य पर्याय! पुरुषांसाठी रूज परफ्यूम तुमच्या शब्दांपूर्वीच छाप सोडतो. रूज नोबल वुडी सुगंध तुम्हाला परिपूर्ण तारखेच्या रात्रीसाठी सेट करते. जा त्याच्यावर मोहक चिरस्थायी छाप पाडा! गॅस परफ्यूम नाही. दररोज चिरस्थायी सुगंध देण्याचे वचन देते. हा परफ्यूम त्याच्या तीव्र सुगंधाने संपूर्ण मेळाव्यात इच्छित लक्ष वेधून घेतो, मेळाव्याचा उद्देश काहीही असो, मग ती औपचारिक बैठक असो किंवा अनौपचारिक पार्टी. परफ्यूमचा नैसर्गिक सुगंध तुमचा उत्साह वाढवतो आणि तुम्हाला दिवसभर ताजेतवाने ठेवतो. पुरुषांसाठी हे परफ्यूम तुम्हाला स्प्रे ऑफर करत असलेल्या अतिरिक्त गुणवत्तेसह सुशोभित करते.

16. ताजे आवश्यक वस्तू

ताजे आवश्यक डिओडोरंट स्प्रे शरीरापासून 10-15 सेमी दूर ठेवा. आंघोळीनंतर संपूर्ण शरीरावर किंवा कपड्यांवर फवारणी करा. हे शरीराच्या गंध आणि सूक्ष्म ताजेपणापासून विश्वसनीय संरक्षण देखील देते. मजबूत सुगंध तुमचा मूड उंचावण्यास मदत करेल आणि तुमचा आत्मविश्वास वाढवेल ज्यामुळे तुम्हाला दिवसभर आराम मिळेल. हा स्वर्गीय सुगंध पृथ्वीवरील प्रेमाने ओतलेला आहे, समृद्ध आणि भव्य सुगंधांच्या सूक्ष्म मिश्रणासह ज्याकडे सर्व राजेशाही गृहस्थ आकर्षित होतात.

17. रेड

डनहिल डिझायर रेड द्वारे प्रेरित. परफ्यूमर लाल परफ्यूम रोमँटिक फ्रेश फ्रॅग्रन्स फॉर मॅन, 100 मि.ली. दीर्घकाळ टिकणारा सुगंध. हा “रेड परफ्यूम” ताजेतवाने करणारा वास आपल्याला 5-6 तासांनंतरही विश्रांतीची अनुभूती देतो. बाटलीची रचना देखील हाताळण्यास आकर्षक आहे. आणि मुख्यतः ते सुरक्षितपणे पॅक केलेले होते. त्याला एक छान सुगंध आहे, तो खूप सौम्य नाही आणि खूप मजबूत नाही. ते परिपूर्ण आहे. त्याला सुखदायक पण तिखट वास आहे. छान वास येतो आणि 6-8 तास टिकतो आणि आम्हाला वाटते की ते पुरेसे आहे. कधी कधी थंडी किंवा वादळी हवामान असेल तर दिवसभर टिकते.

18. यार्डली लंडन

Yardley Gentleman Classic हा एक आधुनिक, अत्याधुनिक सुगंध आहे ज्यामध्ये ताजे लिंबूवर्गीय आणि वेलची आणि काळी मिरी यांचे मसालेदार मिश्रण आहे ज्यामध्ये फुलांच्या नोट्सचे मऊ हृदय आहे, चंदन, कस्तुरी, एम्बर आणि व्हाईट चॉकलेटच्या गोड इशाऱ्यांवर आधारित आहे. यार्डलीच्या घरातील समकालीन चव आणि परिष्कृततेसह पुरुषांसाठी यार्डली येते. तुम्हाला दीर्घकाळ टिकणारा सुगंध देण्यासाठी उबदार लाकडी बेससह नवीन मर्दानी सुगंधांसह शुद्ध इंग्रजी लक्झरीचा आनंद घ्या. त्यांच्या पुरुषांच्या श्रेणीसह तुमची ग्रूमिंग दिनचर्या रिन्यू आणि रीफ्रेश करा. इओ डी टॉयलेट, टॅल्कम पावडर, डिओडोरंट्स आणि आफ्टर शेव्ह लोशनच्या अत्याधुनिक निवडीसह संवेदना जागृत करा आणि तुमची दैनंदिन स्वच्छता वाढवा.

19. कॅरोलिना हेरेरा

212 NYC MEN ची रचना डायनॅमिक, चौकस आणि त्याच वेळी, हुशार आणि विनोदाची भावना असलेल्या मर्दानी पुरुषासाठी केली आहे. 212 NYC MEN हा पुरुषांसाठी एक आकर्षक आणि अपवादात्मक आकर्षक सुगंध आहे. सुगंधाची रचना महिलांच्या आवृत्तीस पूरक आहे आणि अभिजात आणि नवीनतेची समान वैशिष्ट्ये आहेत. बाटलीची रचना मर्दानी आहे, अपवादात्मक चुंबकत्वासह स्पर्शक्षम आहे आणि त्याच वेळी, 212 माणसांप्रमाणे सूक्ष्मपणे क्लासिक आहे. कॅरोलिना हेरेरा कॉसमॉस एक खानदानी लक्झरी आणि भव्यतेची भेट यांच्यातील परिपूर्ण संयोजन दर्शवते. मनाची एक वैश्विक अवस्था जी स्टाईलला आनंदी पॅनचे, आत्म-आश्वासन आणि करिष्मासह मिश्रित करते. सुगंध एक अदृश्य ऍक्सेसरी आहे, अंतिम स्पर्श, शेवटचा तपशील, आराम आणि ताजेपणा यांच्यातील परिपूर्ण संतुलन. क्लासिक आणि कालातीत, परंतु त्याच वेळी आधुनिक आणि आकर्षक, सुगंध अभिजातता, लक्झरी आणि उत्कटतेची व्याख्या करतात.

20. Beardo गडद बाजू

असे म्हणतात की तुम्ही तुमचे खरे स्वत्व कधीच लपवू शकत नाही, पण जर तुम्ही तुमच्या खऱ्याखुऱ्या स्वभावाला सुगंधापासून मुक्त करू शकलात तर? BEARDO आपले हेडोनिस्टिक अपील डार्क साइडसह व्यक्त करते, पुरुषांसाठी सर्व-नवीन सुगंध. गडद बाजूला, eu de parfum मध्ये मजबूत लाकडाच्या नोटांचे अनोखे आणि स्वादिष्ट मिश्रण आहे जे दीर्घकाळ टिकून राहते. दुसरीकडे, त्याच्या ताज्या नोट्स तुम्हाला तुमच्या दैनंदिन व्यवहारांसाठी त्वरित तयार करतात. डार्क साइड तुम्हाला तुमच्या प्रबळ नोट्ससह चांगली सुरुवात करेल आणि तुम्हाला त्या जवळच्या लढतींसाठी तयार ठेवेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

भारतातील टॉप 10 मोबाईल Previous post भारतातील टॉप 10 मोबाईल
गुडगावमधील शीर्ष 10 वेडिंग प्लॅनर Next post गुडगावमधील शीर्ष 10 वेडिंग प्लॅनर