भारतातील टॉप 10 मोबाईल

भारतातील टॉप 10 मोबाईल

जगाला स्मार्टफोनची ओळख झाल्यापासून जीवनाने 360-डिग्री वळण घेतले आहे. स्मार्टफोन्सपासून अभ्यासापासून खरेदीपर्यंत सर्व काही शक्य असल्याचे दिसते. स्मार्टफोन हे संगणकासारखे असतात जे फक्त आकाराने लहान असतात आणि ते तुमच्या खिशात सहज बसू शकतात. आपल्यापैकी बरेच जण या मिनी-कॉम्प्युटरवर आपले काम करून घेतात, ते केवळ अचूकच नाहीत तर प्रचंड आणि वेळेची बचत करतात. सध्या, वाढत्या लोकप्रियतेचे श्रेय स्मार्टफोनची प्रोसेसिंग क्षमता जसे की 2 टेराबाइट स्टोरेज (विस्तार करण्यायोग्य), 6 जीबी रॅम स्पेस, हेटा-कोअर प्रोसेसर आणि इतर अनेक वैशिष्ट्ये आहेत जे प्रशंसनीय आहेत. भारतातील सर्वोत्कृष्ट मोबाईल निवडण्यासाठी, आम्ही शीर्ष 10 उत्पादनांची यादी तयार केली आहे जी तुमचे मन फुंकतील. वाचा आणि आमच्या यादीत भारतातील सर्वोत्तम मोबाईल आहेत का ते आम्हाला कळवा. आम्हाला काय वाटते ते येथे आहे:

1. Samsung Galaxy S10+

Samsung Galaxy S10+ हे उत्कृष्ट डिझाइन, उत्कृष्ट डिस्प्ले रिझोल्यूशन, प्रशंसनीय कार्यप्रदर्शन आणि उत्कृष्ट वापरकर्ता-मित्रत्व यांचा अभिमान बाळगण्यासाठी एक अप्रतिम ऑपरेटिंग सिस्टमचे मूर्त स्वरूप आहे. 4.5/5 च्या समीक्षक रेटिंगसह, हे उत्पादन Pixel 3XL सारखी उत्कृष्ट प्रतिमा गुणवत्ता प्रदान करते आणि त्यात नाईट मोडसह अनेक चित्र मोड आहेत. हे 12 MP + 12 MP + 16 MP कॅमेरे आणि 1440 x 3040p च्या रिझोल्यूशनसह 6.4” (16.26 cm) डिस्प्ले देते, सर्वकाही स्वर्गीय दिसते. ऑक्टा-कोर प्रोसेसिंग, 8GB RAM, 128GB स्टोरेज स्पेस आणि 4100mAh बॅटरीसह, हे उत्पादन तुमच्या खिशातील पॉवरहाऊस आहे.

अधिक तपशीलांसाठी भेट द्या: https://www.samsung.com/in/smartphones/galaxy-s10/

आता संपर्क करा

2. iPhone XS Max

अँड्रॉइड वापरकर्ते जेव्हा ऍपलला अतिशयोक्ती असल्याचे ऐकतात तेव्हा ते अनेकदा घाबरतात. खरे सांगायचे तर, आयफोनमध्ये निःसंदिग्ध कामगिरी आणि सॉफ्टवेअर डिझाइन आहे जे अतिशयोक्तीची मागणी करतात. गेल्या काही वर्षांत, Apple ने अनेक iPhones तयार केले आहेत, परंतु इतर सर्वांच्या तुलनेत, iPhone XS Max ने केक घेतला आहे. सर्वोत्कृष्ट स्मार्टफोनचे प्रतीक म्हणून ओळखले जाणारे, हे उत्पादन iOS v12.0 ऑपरेटिंग सिस्टम आणि Hexa कोर प्रोसेसर 2.35 GHz, Dual-core, Monsoon + 1.42 GHz, Quad core, Mistral सह येते. याशिवाय, यात 4GB रॅम आणि Apple GPU आहे जे चार कोर ग्राफिक्स आहे. कॅमेराबद्दल, iPhone XS Max मध्ये 12 MP + 7 MP, 64GB, 256GB आणि 512GB ची स्टोरेज क्षमता आहे आणि OLED स्क्रीनसह 1242 x 2688p च्या जबरदस्त रिझोल्यूशनचा अभिमान आहे.

अधिक माहितीसाठी भेट द्या: https://www.apple.com/iphone-xs/

आता संपर्क करा

3. Google Pixel 3XL

स्मार्टफोनचे सर्वात जास्त वापरलेले वैशिष्ट्य काय आहे? कॅमेरा, नाही का? तुम्हाला हव्या असलेल्या गोष्टींसाठी Google Pixel 3XL ही तुमची पहिली पसंती असावी. हे उत्पादन स्मार्टफोनवर सर्वोत्तम कॅमेरा देते. या स्मार्टफोनमध्ये एकच कॅमेरा असला तरी, सॉफ्टवेअरचे ऑप्टिमायझेशन आणि इमेज प्रोसेसिंगचे तंत्रज्ञान इतर कोणत्याही फ्लॅगशिप हँडसेटपेक्षा राजेशाही पद्धतीने चांगले आहे. शिवाय, उत्पादनामध्ये 1440 x 2960p रिझोल्यूशनसह 6.3” (16 सेमी) डिस्प्ले आहे आणि ते 3430 mAh बॅटरीवर चालते. हे 2.5GHz, quad core, Kryo 385 + 1.6GHz, quad core, Kryo 385 आणि 4GB RAM वर घड्याळ असलेल्या ऑक्टा-कोर प्रोसेसरद्वारे समर्थित आहे.

अधिक माहितीसाठी भेट द्या: https://store.google.com/product/pixel_3

आता संपर्क करा

4. OnePlus 6T

6T हा ब्रँडचा फ्लॅगशिप हँडसेट आहे जो फ्लॅगशिप क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 845 प्रोसेसरसह येतो. उत्पादन 6.41” (16.28 cm) डिस्प्ले आणि 1080 x 2280p चे रिझोल्यूशन ऑफर करते. ऑक्टा-कोर प्रोसेसरद्वारे समर्थित, डिव्हाइस 6GB RAM आणि 3700mAh चालविण्यासाठी येते. सर्वोत्कृष्ट वैशिष्ट्य म्हणजे कॅमेरा, ज्यामध्ये 16MP + 20MP आणि Exmor RS सेन्सर आहे, जो 4616 x 3464 रिझोल्यूशनला सपोर्ट करतो. हा भारतातील सर्वोत्कृष्ट मोबाईलपैकी एक आहे आणि त्याचा मोठा ग्राहकवर्ग आहे.

अधिक माहितीसाठी भेट द्या: https://www.oneplus.in/6t

आता संपर्क करा

5. Huawei Mate 20 Pro

19:5:9 डिस्प्ले आणि 86.9% स्क्रीन टू बॉडी रेशोसह सुसज्ज, हा उत्कृष्ट हँडसेट 4200mAh बॅटरीद्वारे समर्थित आहे. 40 MP + 20 MP + 8 MP कॅमेरा आणि 128 GB स्टोरेजसह, फोटो प्रेमींना सर्वोत्तम अनुभव आहे. 24 MP RGB सेल्फी कॅमेरा त्याच्या 6.93” (16.23 सेमी) डिस्प्ले आणि 3120 x 1440p रिझोल्यूशनसह मरणार आहे.

अधिक तपशीलांसाठी भेट द्या: https://consumer.huawei.com/in/phones/mate20-pro/

आता संपर्क करा

6. सॅमसंग गॅलेक्सी नोट 9

सॅमसंग गॅलेक्सी नोट सिरीजमधील नवीनतम फॅबलेट गॅलेक्सी नोट 9 आहे ज्यामध्ये 18.5:9 आस्पेक्ट डिस्प्ले रेशोसह 6.4” सुपर AMOLED इन्फिनिटी डिस्प्ले आहे. 1440x2960p QHD+ रिझोल्यूशन 1440x2960p आणि पॉवरहाऊस 1,7GHz Exynos octa-coreprocessor सह पॅक केलेले, हे अप्रतिम फॅब्लेट 64GB RAM आणि 128GB अंतर्गत स्टोरेजसह येते आणि त्यात 8 MP सेल्फी शूटर आहे ज्यामध्ये 12 MP + 12 MP आहे. कॅमेरा ,

अधिक तपशीलांसाठी भेट द्या: https://www.samsung.com/in/smartphones/galaxy-note9-sm-n960/SM-N960FZBDINS/

आता संपर्क करा

7. iPhone X लागू करा

iPhone X हा ब्रँडच्या 10 व्या वर्धापन दिनानिमित्त लाँच करतो, जो माइलस्टोननुसार क्युरेट केलेला आहे आणि वापरकर्त्यांसाठी अनेक नवीन वैशिष्ट्यांसह Apple ने लॉन्च केलेला हा सर्वात महागडा iPhone आहे. हँडसेट HDR डिस्प्ले ऑफर करतो आणि डॉल्बी व्हिजन आणि HDR 10 ला सपोर्ट करतो. iPhone X स्क्रीन 5.8″ (14.73cm) OLED स्क्रीन असलेल्या इतर हँडसेटपेक्षा मोठी आहे आणि त्याला सपोर्ट करणारा हा पहिला iPhone आहे. iPhone X चे सर्वात उल्लेखनीय वैशिष्ट्य म्हणजे फेस आयडी (फेस व्हेरिफिकेशन) वैशिष्ट्य. हँडसेट समोर आणि पाठीमागे दोन्ही बाजूंनी सर्व-काचेच्या बाहेरील बाजूस दिसते आणि 2436 x 1125p रिझोल्यूशन असलेल्या 458 ppi सह सुपर रेटिना एज टू एज डिस्प्ले आहे. 3GB RAM आणि 64GB (आणि अधिक) स्टोरेज स्पेससह, iPhone X 2716mAh बॅटरी पॅक करते.

अधिक माहितीसाठी भेट द्या: https://www.apple.com/in/iphone/

आता संपर्क करा

8. वन प्लस 6

हा हँडसेट ब्रँडच्या स्मार्टफोन रेंजमध्ये OnePlus 6T नंतर दुसऱ्या क्रमांकावर आहे. 6.28” पूर्ण HD+ ऑप्टिक AMOLED स्क्रीन आणि 19:9 गुणोत्तरासह. हँडसेट दोन प्रकारांमध्ये येतो, 6GB+64GB आणि 8GB+128GB, आणि OnePlus 6T सारख्या नवीनतम क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 845 प्रोसेसरद्वारे समर्थित आहे. हे f/1.7 अपर्चरसह 16 MP प्राथमिक कॅमेरा आणि Sony IMX519 सेन्सर आणि Sony IM376K सेन्सरसह 20 MP दुय्यम कॅमेरा देते.

अधिक माहितीसाठी भेट द्या: https://www.oneplus.in/6

आता संपर्क करा

9. Huawei P20 Pro

Huawei ने लॉन्च केलेल्या सर्वात महागड्या हँडसेटपैकी एक, हा स्मार्टफोन Apple च्या iPhone 8 Plus आणि Samsung च्या Galaxy S9 Plus ला स्पर्धा देण्यास सक्षम आहे. या हँडसेटचे सर्वोत्कृष्ट वैशिष्ट्य म्हणजे 3-लेन्स सेटअप ज्यामध्ये 20MP मोनोक्रोम सेन्सर आणि f/1.6 अपर्चर, 40MP RGB सेन्सर आणि f/1.8 अपर्चर आणि 8MP टेलिफोटो सेन्सर आणि f/2.4 अपर्चर समाविष्ट आहे. एवढेच नाही तर हँडसेटमध्ये f/2.0 अपर्चरसह 24MP सेल्फी कॅमेरा देखील आहे. डिव्हाइस 6” पूर्ण HD+ OLED डिस्प्ले स्क्रीन देते आणि Android 8.0 Oreo-आधारित EMUI 8.0 सॉफ्टवेअर इंटरफेसवर सहजतेने चालते. पुढे, हे किरिन 970, ऑक्टा-कोर प्रोसेसर द्वारे समर्थित आहे आणि 6GB RAM सह जोडलेले आहे आणि त्यात 128GB इनबिल्ट स्टोरेज स्पेस समाविष्ट आहे.

अधिक तपशीलांसाठी भेट द्या: https://consumer.huawei.com/in/phones/p20-pro/

आता संपर्क करा

10. Google Pixel 2XL

‘मेड बाय Google’ चे 2017 चे फ्लॅगशिप उत्पादन, हँडसेट उच्च-कार्यक्षमता क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 835 64-बिट ऑक्टा-कोर प्रोसेसर, 4GB RAM आणि 3520mAh बॅटरीने परिपूर्ण आहे. यात 6” QHD डिस्प्ले, 12.2 MP रियर कॅमेरा आणि 8 MP फ्रंट कॅमेरा आहे. सर्वोत्कृष्ट वैशिष्ट्य म्हणजे चित्रे आणि व्हिडिओंसाठी अमर्यादित ऑनलाइन स्टोरेज जागा, जे वापरकर्त्यांना त्यांच्या आयुष्यातील सर्वोत्तम वेळ देते.

अधिक माहितीसाठी भेट द्या: https://store.google.com/sg/magazine/compare_pixel

आता संपर्क करा

एक दशकापूर्वी बोलायचे झाले तर प्रत्येकाला स्मार्टफोन असणे शक्य नव्हते. तथापि, आता गोष्टी बदलल्या आहेत, कारण प्रत्येकजण स्मार्टफोन खरेदी करू शकतो कारण हा एकमेव उपलब्ध आणि वापरला जाणारा प्रकार आहे. बरं, आम्ही तुम्हाला भारतातील सर्वोत्कृष्ट मोबाईलची यादी दिली आहे, तुमचा हुशारीने निवडा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

शीर्ष 10 लॅपटॉप जे तुम्हाला उच्च कार्यक्षमता आणि मजबूत वैशिष्ट्ये देतात Previous post शीर्ष 10 लॅपटॉप जे तुम्हाला उच्च कार्यक्षमता आणि मजबूत वैशिष्ट्ये देतात
पुरुषांसाठी शीर्ष 10 परफ्यूम जे त्यांना महिलांमध्ये वेगळे ठेवतील Next post पुरुषांसाठी शीर्ष 10 परफ्यूम जे त्यांना महिलांमध्ये वेगळे ठेवतील