शीर्ष 10 लॅपटॉप जे तुम्हाला उच्च कार्यक्षमता आणि मजबूत वैशिष्ट्ये देतात

शीर्ष 10 लॅपटॉप जे तुम्हाला उच्च कार्यक्षमता आणि मजबूत वैशिष्ट्ये देतात

तंत्रज्ञानाच्या नवनिर्मितीने जग जवळ येत आहे आणि या आधुनिक तंत्रज्ञानाच्या जगात लॅपटॉप ही भारताची गरज बनली आहे. दरवर्षी भारतातील अग्रगण्य लॅपटॉप ब्रँड अनन्य वैशिष्ट्ये आणि वैशिष्ट्यांसह नवीन मॉडेल लॉन्च करतात, परंतु आकर्षक भाग म्हणजे किमती तुलनेत कमी होत आहेत. आजकाल बजेट किमतीत उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांसह लॅपटॉप मिळणे शक्य आहे, कारण बहुतेक ब्रँड ग्राहकांना EMI चा पर्याय देखील देतात.
येथे आम्ही भारतातील टॉप टेन लॅपटॉपची यादी घेऊन आलो आहोत. भारतातील सर्वोत्कृष्ट लॅपटॉपच्या या ताज्या यादीचा संदर्भ दिल्यानंतर, तुम्ही स्वतःसाठी योग्य लॅपटॉप ठरवू शकाल आणि तेही तुमच्या निर्धारित बजेटमध्ये.

1. ऍपल मॅकबुक एअर

आपल्या सर्वांना माहित आहे की MacBook हा Apple Inc च्या Macintosh लॅपटॉपचा ब्रँड आहे आणि MacBook ची सुरुवातीची रचना Apple Book आणि Powerbank सारखीच होती. Apple च्या इतर उत्पादनांच्या तुलनेत Apple MacBook Air हे सर्वात कमी खर्चिक नोटबुक आहे आणि भारतातील सर्वोत्कृष्ट लॅपटॉपच्या यादीत स्थान मिळवले आहे. नवीन MacBook Air मध्ये टच आयडी फिंगरप्रिंट स्कॅनरसह 13.3-इंचाचा LED-बॅकलिट डिस्प्ले, 8GB RAM आणि 128GB SSD (सॉलिड स्टेट ड्राइव्ह) आणि 1.6GHz ड्युअल-कोर इंटेल कोर i5 प्रोसेसरद्वारे समर्थित आहे. 2560 बाय 1600 डिस्प्ले रिझोल्यूशनसह.
किंमत – सुमारे INR 94,990
स्टोरेज – 128 GB SSD
अधिक माहितीसाठी भेट द्या – https://www.apple.com/in/

2. Asus VivoBook S15

Asus ही तैवानची बहुराष्ट्रीय कंपनी आहे आणि ती भारतातील आघाडीची ब्रँड बनली आहे. नोटबुक, मदरबोर्ड, नेटबुक, लॅपटॉप इत्यादींचा समावेश असलेल्या भारतीय ग्राहकांना दर्जेदार उत्पादने पुरवण्याची ही वचनबद्धता आहे. जर तुम्ही सौंदर्य आणि कार्यक्षमतेचा परिपूर्ण मिलाफ असलेला लॅपटॉप शोधत असाल, तर Asus Vivokook S15 हा भारतातील सर्वोत्तम लॅपटॉप पर्याय आहे. 16GB रॅम, 8व्या पिढीचा इंटेल कोर प्रोसेसर, 15.6 इंच फुल एचडी डिस्प्ले स्क्रीन आणि Nvidia MX150 GPU या वैशिष्ट्यांसह भारतात लॉन्च केलेला हा नवीनतम लॅपटॉप आहे.
किंमत – सुमारे INR 65,400
स्टोरेज – 1 TB HDD
अधिक माहितीसाठी भेट द्या – https://www.asus.com/in/

3. एचपी पॅव्हेलियन पॉवर 15

एचपी पॅव्हेलियन हे भारतीय बाजारपेठेतील नवीनतम तंत्रज्ञान आणि प्रचंड स्टोरेज क्षमतेसह सर्वात नवीन प्रवेशिका आहे. हा लॅपटॉप खास अशा गेमिंग खेळाडूंसाठी लाँच करण्यात आला आहे ज्यांना रात्रभर तयारी करायची आहे. गेमिंगसाठी भारतातील लॅपटॉपसाठी हा एक उत्तम पर्याय आहे. HP Pavilion 15 ची वैशिष्ट्यपूर्ण वैशिष्ट्ये म्हणजे 2.8GHz Intel Core i7 प्रोसेसर, 8GB DDR4 RAM, 1TB Serial ATA हार्ड ड्राइव्ह, 2.27kg लॅपटॉप, 4GB RAM आणि 15.6 गेमिंग इंच स्क्रीन आकार.
किंमत – अंदाजे INR 59,980
स्टोरेज – 1 TB HDD
अधिक माहितीसाठी भेट द्या – https://www.hpshopping.in/pavilionpower

4. Lenovo IdeaPad 520

Lenovo लॅपटॉप IdeaPad 520 क्लासिक शैलीमध्ये समकालीन तंत्रज्ञानासह त्याच्या उल्लेखनीय स्वरूपासाठी आणि अनुभवासाठी पुन्हा डिझाइन केले गेले आहे. यामध्ये फुल एचडी आणि अँटी-ग्लेअर तंत्रज्ञानाची जबरदस्त व्हिज्युअल क्लॅरिटी आहे ज्यामध्ये डॉल्बी ऑडिओ वैशिष्ट्यीकृत हरमन स्पीकर्स आहेत. हे 15.6-इंच फुल एचडी डिस्प्ले आणि 8GB रॅमसह 7व्या पिढीतील Intel Core i5 प्रोसेसरद्वारे समर्थित आहे. लॅपटॉपमध्ये विशेषतः ग्राफिक्ससाठी NVIDIA Geforce GT 940MX GPU देखील आहे.
किंमत – अंदाजे 56,700 रुपये
स्टोरेज – 1 TB HDD
अधिक माहितीसाठी भेट द्या – https://www.lenovo.com/in/en/laptops/c/LAPTOPS

निर्माता:S,तारीख:2017-9-22,Ver:6,लेन्स:Kan03,Act:Lar02,EY

5. डेल इन्स्पिरॉन 5578

डेल नेहमीच भारतातील सर्वोत्तम लॅपटॉप प्रदाता राहिली आहे. Dell Inspiron 5578 ची रचना अशा प्रकारे केली आहे की ते अंतिम वापरकर्त्यांना अंतिम लवचिकता प्रदान करते. Dell Inspiron 5578 चे स्टायलिश मॉडेल हे नाविन्यपूर्ण 360-डिग्री बिजागर आणि कमाल स्क्रीन स्पेस असलेला 2-इन-1 परिवर्तनीय लॅपटॉप आहे. लॅपटॉप तुम्हाला 8GB RAM, 7th-generation Intel-core i5 प्रोसेसर, 15-6-इंचाच्या फुल HD डिस्प्लेसह 8GB DDR4 रॅम ऑफर करतो.
किंमत – सुमारे INR 72,990
स्टोरेज – 1 TB HDD
अधिक तपशीलांसाठी भेट द्या – https://www.dell.com/en-in/shop?~ck=mn

6. Acer Aspire 3 A315-32 लॅपटॉप (पेंटियम क्वाड कोअर/4 GB/1 TB Windows 10)

दर्जेदार लॅपटॉप उपलब्ध करून देण्यासाठी Acer हा भारतातील एक प्रसिद्ध ब्रँड आहे. Acer चे हे मॉडेल उत्तम दर्जाच्या वैशिष्ट्यांसह बजेट किमतीत लॅपटॉपच्या दैनंदिन गरजा पूर्ण करण्यासाठी डिझाइन केले आहे. जर तुम्ही प्रचंड स्टोरेज क्षमता आणि चांगले कॉन्फिगरेशन शोधत असाल तर हा भारतातील सर्वोत्तम लॅपटॉप पर्याय आहे आणि अगदी वाजवी दरात. यात पेंटियम क्वाड कोर, 15.6 इंच स्क्रीन, 4 जीबी डीडीआर4 रॅम, 2.1 किलो आणि 20.9 मिमी जाडी आहे.
किंमत – अंदाजे 23,990 रुपये
स्टोरेज – 1 TB HDD
अधिक माहितीसाठी भेट द्या – https://www.acer.com/worldwide/

7. एचपी ईर्ष्या 13

HP ब्रँड हा भारतातील उत्कृष्ट दर्जाच्या लॅपटॉपसाठी ओळखला जातो आणि HP च्या Touch & Feel तंत्रज्ञानाच्या नवीनतम मॉडेल्सनी प्रभावीपणे भारतातील सर्वोत्तम लॅपटॉप पुरवठादारांपैकी एक म्हणून ब्रँडची ओळख मिळवून दिली आहे. या HP Envy लॅपटॉपवर तुम्ही स्पर्शाची जादू एक्सप्लोर करू शकता, हे 13.3-इंच फुल एचडी डिस्प्ले आणि चार Bang & Olufsen स्पीकरसह समर्थित शैलीचे विधान आहे. यात Intel-8th gen ने लाँच केलेला नवीनतम प्रोसेसर आहे आणि 8GB DDR3 RAM सह जोडलेला आहे.
किंमत – ई-कॉमर्स वेबसाइट्सवर अंदाजे रु. 94,990
स्टोरेज – 256GB SSD
अधिक माहितीसाठी भेट द्या – https://www.hpshopping.in/

8. लेनोवो योग 720

Lenovo Yoga त्याच्या स्टाईल स्टेटमेंटसाठी डिझाइन केले गेले आहे, ज्यामुळे तो 2-इन-1 लॅपटॉपमध्ये उपलब्ध असलेला सर्वात हलका लॅपटॉप आहे. प्लॅटिनम सिल्व्हर, तांबे किंवा राखाडी रंगातील गोंडस डिझाइन तुमच्या शैलीत भर घालण्यासाठी योग्य आहे. हा 13-इंचाचा फुल एचडी डिस्प्ले, 8GB RAM, बॅकलिट कीबोर्डसह स्लीक लॅपटॉप आणि 7व्या पिढीचा Intel Core i5 प्रोसेसर असलेला हायब्रिड लॅपटॉप आहे.
किंमत – ई-कॉमर्स वेबसाइट्सवर अंदाजे INR 99,000
स्टोरेज – 256GB SSD
अधिक माहितीसाठी भेट द्या – https://www.lenovo.com/in/en/pc/

9. Acer Spin 7 SP714-51

Acer ने अलीकडेच भारतात गेमिंगसाठी खास डिझाइन केलेले काही मॉडेल लॉन्च केले आहेत. भारतातील बाजारातील स्पर्धा जिंकण्यासाठी एसरची मार्केट स्ट्रॅटेजी ही विक्रीनंतरची सेवा आहे. मॉडेल Acer Spin 7 SP714-51 हा लॅपटॉपच्या दैनंदिन गरजा पूर्ण करण्यासाठी भारतातील सर्वोत्तम लॅपटॉपपैकी एक आहे आणि तो गेमिंग लॅपटॉप म्हणूनही गणला जातो. किंमत आणि तपशील या दोन्ही बाबतीत हे Acer चे प्रीमियम उत्पादन आहे. यात Asus ROG आणि Acer Predator Triton 700 सारखाच प्रोसेसर आहे. यात 8GB रॅम, 14-इंच फुल-एचडी स्क्रीन, फक्त 1.2 किलो वजनाचा सर्वात पातळ लॅपटॉप, 8-तास बॅटरी लाइफ आणि Windows 10 ऑपरेटिंग सिस्टमसह प्रीमियम आहे. डॉल्बी ऑडिओची ताकद.
किंमत – INR 1,29,999 अंदाजे
स्टोरेज – 256GB SSD
अधिक माहितीसाठी भेट द्या – https://www.acer.com/ac/en/AE/content/group/laptops

10. HP Specter x360 लॅपटॉप

HP Specter x360 लॅपटॉप अंतिम वापरकर्त्याच्या उच्च-अंत बहुउद्देशीय मागण्या पूर्ण करण्यासाठी अचूकपणे डिझाइन केले आहे. उत्कृष्ट डिझाइन केलेले परिवर्तनीय हलके लॅपटॉप शोधत असताना हा भारतातील सर्वोत्तम लॅपटॉप आहे. यात नवीन 13.3-इंचाचा फुल एचडी डिस्प्ले, 8 तासांची बॅटरी लाइफ प्लस, टचपॅड, 8GB DDR3 रॅम, इंटेल कोअर i5 प्रोसेसर 8वी जनरेशन आणि Windows 10 OS प्रीइंस्टॉल आहे.
किंमत – अंदाजे 117,875 रुपये
स्टोरेज – 256GB SSD
अधिक माहितीसाठी भेट द्या – https://www.hpshopping.in/

जगभरातील ट्रेंडिंग मागणी आणि वेगाने वाढणाऱ्या तंत्रज्ञानानुसार, अंतिम वापरकर्त्यांची प्राधान्ये बदलत राहतात. तथापि, वरील यादीमध्ये सध्या भारतातील शीर्ष दहा शिफारस केलेल्या लॅपटॉपचा समावेश आहे. भारतातील लॅपटॉपची गरज आणि बाजारातील मागणीच्या आधारे ही यादी अपडेट होत राहते.

तुमच्या कंपनीची यादी करा

Leave a Reply

Your email address will not be published.

भारतातील 15000 वर्षाखालील शीर्ष 10 मोबाईल Previous post भारतातील 15000 वर्षाखालील शीर्ष 10 मोबाईल
भारतातील टॉप 10 मोबाईल Next post भारतातील टॉप 10 मोबाईल