गुडगावमधील शीर्ष 10 वेडिंग प्लॅनर

गुडगावमधील शीर्ष 10 वेडिंग प्लॅनर

कधी आणि कोणाशी लग्न करायचं हे ठरवणं हे एक काम आहे आणि मग लग्नाची तयारी आणि यजमानपदाचा ताण येतो. एक साधा कार्यक्रम आयोजित करणे कठीण आहे परंतु लग्नाचे नियोजन करणे हा एक डोंगराळ खडक आहे जो केवळ काही कृपेने आणि सहजतेने घेऊ शकतात. तुमचे स्वतःचे किंवा बंद लग्नाचे नियोजन करत असताना तुम्ही देखील त्रासदायक ओह आणि ओचमधून जात आहात? बरं, मग आम्ही गुडगावमधील टॉप टेन वेडिंग प्लॅनर्ससह आहोत जे तुम्हाला लग्नाआधीचे खास क्षण आराम करण्यास, आनंद घेण्यासाठी आणि जगण्यासाठी सोडतील कारण ते लग्नाच्या नियोजनाचा भार तुमच्या खांद्यावरून घेतील. त्यांना कामावर घेण्यात स्वारस्य आहे, बरोबर? येथे गुडगावमधील काही सर्वोत्तम विवाह नियोजक आहेत ज्यांचा तुम्ही तुमच्या मोठ्या दिवसासाठी विचार करू शकता.

1. TIH . द्वारे विवाहसोहळा

भारतीय विवाह हे आयुष्यापेक्षा मोठे असतात परंतु त्यांना एक दृश्य वास्तव बनवणे जे अनुभवण्यास देखील आनंददायक आहे हे सुंदरपणे क्रॅक करणे कठीण आहे आणि म्हणून TIH द्वारे विवाह आपल्यासाठी सोपे केले जातात. शेकडो डेकोर आर्टिस्ट, केटरर्स, एंटरटेनर्स, आमंत्रण डिझायनर, बुकिंग डीलर्स, ठिकाणे, अतिथी मॅनेजर, वेडिंग गिफ्ट डिझायनर आणि बरेच काही त्यांच्या पॅनेलमध्ये, तुम्हाला तुमच्या खास सुरुवातीचा आनंद घ्यायचा असेल तर ते योग्य निवड करतात. नवीन जीवन. म्हणून, त्यांना कंटाळवाणा कार्ये द्या आणि बॉसप्रमाणे मार्गारीटा प्या.

www.tihconcepts.com वर त्यांच्याबद्दल अधिक जाणून घ्या. तुम्ही त्यांच्याशी ०१२४-४०४२६१७ वरही संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

2. दिवेट

ही संकल्पना येण्यापूर्वीच DeVants ने लग्न नियोजन उद्योगात प्रवेश केला होता. वेडिंग प्लॅनर्समध्ये वधू, वर आणि कुटुंबांसाठी विशेष दिवस आणि लग्नाआधीचे दिवस आयोजित आणि सुशोभित करणारे अत्यंत प्रतिष्ठित व्यावसायिकांच्या संघाचा समावेश असतो. आदरातिथ्य उद्योग. वेडिंग प्लॅनर्सना विशेष कॉर्पोरेट कार्यक्रम, थीम असलेली पार्टी आणि विवाहसोहळे आणि बरेच काही आयोजित करण्याचा व्यापक अनुभव आहे. तुम्ही तुमच्या लग्नाचा आनंद लुटत असताना, त्यांच्या वर्गाची आणि अभिजाततेची कल्पना तुमच्या भ्रमात पडू द्या.

www.devents.online वर त्यांच्याबद्दल अधिक जाणून घ्या. चौकशीसाठी तुम्ही त्याच्याशी ९९९९१९६८०६ या क्रमांकावर संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

3. पांढऱ्या पाण्याची घटना

ग्रँड वेडिंग सेटिंग, भव्य पाककलेचा प्रसार, आयुष्यातील मनोरंजनाच्या तासांपेक्षा मोठा आणि तुमच्या लग्नाची तुमची दृष्टी म्हणजे व्हाईट वॉटर इव्हेंट्स ज्यांच्याशी तुम्हाला संपर्क साधणे आवश्यक आहे. या वेडिंग आणि इव्हेंट प्लॅनर संस्थेतील अत्यंत अनुभवी व्यावसायिकांच्या टीमने स्थळ आरक्षणाचे नियोजन, अपवादात्मक केटरर्स निवडणे, थीम असलेली पार्टीची संकल्पना आणि विचार करणे, उत्कृष्ट सजावटीचे नियोजन करणे आणि बरेच काही स्वयंचलित केले आहे. ही माणसे सहज आणि फक्त एका क्लिकने तुमची कल्पना करू शकतील सर्व काही करतील.

www.whitewaterevents.com वर त्यांच्याबद्दल अधिक जाणून घ्या. त्यांच्याकडून तुम्ही 9833924717. देखील संपर्क करू शकता

आता संपर्क करा

4. थीम विणकर

लग्न उद्योगातील दोन प्रतिभावान महिलांच्या नेतृत्वाखाली, थीम विणकर लोकांच्या जीवनात आनंद आणण्यासाठी आणि त्यांना जोडण्यासाठी आहेत. उत्कट वेडिंग डिझायनर्सची टीम ही एक प्रकारची आहे आणि आपल्या ग्राहकांना अत्याधुनिक वेडिंग प्लॅनिंग सेवा प्रदान करते. तिने 2008 मध्ये वेडिंग प्लॅनर म्हणून सुरुवात केली आणि तेव्हापासून तिला समृद्ध आणि विस्तृत अनुभव मिळाला. त्यांच्या क्लायंट आणि सहयोगींच्या यादीमध्ये जेडब्ल्यू मॅरियट, किंगफिशर ब्लू, संगम स्वीट्स, पॅसिफिक मॉल, टायगर बेअर आणि इतर सारख्या उच्चभ्रू आणि आवडत्या नावांचा समावेश आहे. केवळ गुडगावमध्येच नाही तर गोवा, उदयपूर आणि जैसलमेरमध्येही थीम विणकर विवाहसोहळा विणतात आणि डिझाइन करतात.

http://www.themeweavers.in वर त्यांच्याबद्दल अधिक जाणून घ्या. तुम्ही त्याच्याशी +91-9910387086 वर देखील संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

5. कनिका कुमारिया द्वारे केलेरिन

कनिका कुमारिया लिखित कालेरीन घटनांचा एक विभाग अमर्यादित आहे. संस्थेचे लग्न नियोजन तपशील पूर्व-सुसंगत विवाहांचे नियोजन करण्यासाठी उत्तम आहे. प्रतिभावान आणि चांगले नेटवर्क असलेल्या कनिका कुमारिया यांच्या नेतृत्वाखाली, वेडिंग प्लॅनिंग डिव्हिजनकडे उच्च श्रेणीचे, पेज 3 ग्राहक आहेत. हे अनुलंब उद्योगातील सर्वोत्कृष्ट होण्यासाठी उत्कृष्ट आहे आणि त्याच्या अनन्य संकल्पना आणि ग्राहक-केंद्रित सेवांसह गेमच्या पुढे आहे. त्याने लग्नातील सर्व त्रासांवर शेवटपर्यंत समाधान दिले आणि तुम्हाला उत्सवाचा आनंद घेण्यासाठी सोडले. जर तुम्हाला तुमचे काम आणि सर्व काही सुरळीत आणि विलक्षण असावे असे वाटत असेल, तर कनिकाला पुढे जाऊ द्या आणि ते सर्व तुमच्यासाठी सेट करा.

त्याच्याबद्दल अधिक जाणून घ्या https://www.facebook.com/kaleereinbykanikakumria/. तुम्ही त्यांच्याशी ०१२४-४६० ३७६० या क्रमांकावरही संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

6. आगीच्या घटना आणि विवाहसोहळा

ही विवाह नियोजन कंपनी तुम्हाला लग्नाचा अनुभव देईल जे सर्व योग्य कारणांसाठी शाब्दिकपणे अभिजातता, वर्ग आणि कृपेने ओरडतील. तुम्ही कार्यक्षम व्यवस्थापन, मनमोहक आणि आदरातिथ्य करणारी अतिथी सेवा, अखंड व्यवस्था आणि रीगल व्हाइब्स शोधत असाल, तर फिओर इव्हेंट्स आणि वेडिंग प्लॅनर तुमच्याशी संपर्क साधण्याची गरज आहे. ते व्हेंडर मॅनेजमेंट, इव्हेंट फ्लो मॅनेजमेंट, डेकोर प्लॅनिंग आणि एक्झिक्युशन, एंटरटेनमेंट डिझाईन आणि कोरिओग्राफी, लॉजिस्टिक मॅनेजमेंट, F&B मॅनेजमेंट आणि इव्हेंट किंवा लग्न आयोजित करण्यासाठी आणि होस्ट करण्यासाठी आवश्यक असलेल्या सर्व सेवा प्रदान करतात. ते केवळ परिपूर्णतेसाठी प्रयत्न करतात आणि वितरित करतात.

बुकिंग आणि चौकशीसाठी तुम्ही त्यांच्याशी 011 4109 3580 वर संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

7. डोळ्यात भरणारा कार्यक्रम

नावाप्रमाणेच Chic Programs ही एक वेडिंग प्लॅनिंग कंपनी आहे जी एक नेत्रदीपक लग्न तयार करण्यासाठी सर्व संभाव्य समस्यांसाठी आधुनिक आणि ट्रेंडिंग वेडिंग सोल्यूशन्स प्रदान करते. ही लग्न नियोजन कंपनी प्रत्येक गोष्टीसाठी एक-स्टॉप गंतव्य आहे. त्यांचा नियोजन संघ सर्वोत्कृष्ट विवाहसोहळा एकत्र विणतो. संकल्पनेपासून ते डिलिव्हरीपर्यंत प्रत्येक गोष्ट आधुनिकतेने आणि पूर्ण समर्पणाने गांभीर्याने घेतली जाते. ते स्थळ निवड, थीम निवड, अतिथी व्यवस्थापन, पाककृती निवड, वाहतूक आणि लॉजिस्टिक सेवा, लग्नासाठी अनुकूलता आणि बरेच काही यासह सेवांचे संपूर्ण वर्तुळ व्यापतात आणि प्रदान करतात. ते गुडगावमधील सर्वोत्तम विवाह नियोजकांपैकी एक आहेत.

बुकिंग आणि चौकशीसाठी तुम्ही त्यांच्याशी 081309 77511 वर संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

8. ड्रीमस्मिथ इव्हेंट्स

जे वैयक्तिक अनुभवाने सुरू झाले ते आता व्यावसायिक म्हणून प्रदान केलेली सेवा आहे. ड्रीमस्मिथ इव्हेंट्स हे अनुभव घेण्याचे परिणाम आहेत जे लग्नाचे नियोजन करताना प्रत्यक्षात घडतात. ड्रीमस्मिथ हे स्वप्नातील विवाह सोप्या पद्धतीने तयार करण्यासाठी आणि प्रत्यक्षात आणण्यासाठी परिपूर्ण वन-स्टॉप उपाय आहे. तुम्ही तुमच्या बजेटचा आदर करणारी, तुमच्या प्राधान्यक्रमांना महत्त्व देणारी आणि तुमच्या बजेटमध्ये एक लक्झरी वेडिंग तयार करणारी वेडिंग प्लॅनिंग टीम शोधत असाल तर, हे आहे. व्यावसायिकांची टीम तुम्हाला तुमच्या विहित मर्यादेत तुम्हाला हवी असलेली प्रत्येक गोष्ट देईल. त्याने केवळ गुडगावमधील विवाहच कव्हर केले आणि क्युरेट केले नाहीत तर दिल्ली, गोवा, मानेसर, उदयपूर, जयपूर, आग्रा, मसुरी आणि अधिक सारख्या शहरांमध्ये त्याचे कार्य आवडले आणि प्रदर्शित केले गेले.

http://www.dreamsmith.co/ वर त्यांच्याबद्दल अधिक जाणून घ्या. बुकिंग आणि चौकशीसाठी तुम्ही 931 928 3880 वर देखील त्यांच्याशी संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

9. पॅनोड्रामा इव्हेंट्स

उच्च-गुणवत्तेच्या आणि उत्कृष्ट कौशल्यासाठी काम बोलू देण्यापेक्षा चांगले काय असू शकते? पॅनोड्रामा इव्हेंट्स ही गुडगावमधील एक प्रसिद्ध कार्यक्रम नियोजन कंपनी आहे, जी विवाह उद्योग आणि नियोजनावर लक्ष केंद्रित करते, परंतु कॉर्पोरेट कॉन्फरन्स आणि मीटिंग्ज, शालेय पुनर्मिलन, सेलिब्रेशन पार्ट्या इत्यादींसह प्रत्येक प्रकारच्या इव्हेंटमध्ये हात घातली जाते. वेडिंग प्लॅनर्सकडे लवचिक मार्गांनी काम करण्याचा व्यापक दृष्टीकोन असतो परंतु घट्ट लक्ष्य साध्य करण्याच्या दृष्टिकोनासह. ते प्रत्येक लग्नाला वैयक्तिक अनोखा टच देतात आणि सहभागी असलेल्या आणि ग्राहकांना सेवा देणाऱ्या प्रत्येक विक्रेत्यासोबत सर्वोत्तम डील देतात. आर्थिक कंस रुंदावण्यापेक्षा दिलेल्या अर्थसंकल्पाचा जास्तीत जास्त उपयोग करण्यात त्यांचा विश्वास आहे. तुम्‍ही तुमच्‍या खिशानुसार आणि आवडीनुसार हे सर्व करील अशा एखाद्या व्यक्तीचा तुम्‍ही शोध घेत असल्‍यास, पॅनोड्रामा प्रोग्राम हा तुम्‍ही शोधत आहात.

http://www.panodramaevents.com वर त्याच्याबद्दल अधिक जाणून घ्या

आता संपर्क करा

10. आशिमाची स्वाक्षरी

थायलंडमधील मूळ आणि अजूनही प्रभावी, आशिमाच्या स्वाक्षरीने गुडगावमध्येही आपली उपस्थिती जाणवते. कंपनी विवाहसोहळ्याचा अपवाद वगळता वधू-वरांची स्वप्ने साकार करण्यात गुंतलेली आहे, ते त्यांच्या कौशल्याने आणि चांगल्या सामाजिक वागणुकीने स्वप्न साकार करण्यासाठी ओळखले जातात. बजेट लग्न असो किंवा कोणतीही आर्थिक मर्यादा नाही, आशिमाची स्वाक्षरी प्रत्येक ग्राहकाला समान व्यावसायिकता आणि बांधिलकीने वागवते. ते स्थळ शॉर्टलिस्टिंग आणि निवड, निवास, सजावट आणि वातावरण, मनोरंजन, वाहतूक आणि लॉजिस्टिक्स, अतिथी व्यवस्थापन, कार्यक्रम प्रवाह व्यवस्थापन, लग्नाची आमंत्रणे आणि भेटवस्तू देणे इत्यादींसह संपूर्ण लग्नाच्या नियोजनाचा समावेश करतात. त्यांना कळू द्या की जेव्हा तुम्ही त्यांच्या आयुष्यातील महत्त्वाच्या टप्प्याचा पुरेपूर उपयोग करता तेव्हा ते सर्वोत्कृष्ट असतात.

बुकिंग आणि चौकशीसाठी तुम्ही त्यांच्याशी 098108 00666 वर संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

तुम्‍ही लवकरच होणार्‍या वधू किंवा वर असल्‍यास, तुमच्‍या सर्व अपेक्षा पूर्ण करू शकणार्‍या तुमच्‍या स्‍वप्‍नाच्‍या स्‍थानाचा शोध घेण्‍याच्‍या प्रयत्‍नात तुम्‍ही वर्तुळात फिरत असल्‍याची शक्यता आहे. पण जर तुम्ही प्रेरणेसाठी अडकलेले असाल आणि दिल्लीला टिवोली गार्डन्स आणि मानक 5-स्टार हॉटेल्सच्या पलीकडे काय ऑफर आहे याबद्दल विचार करत असाल तर काळजी करू नका; आमची गुडगावमधील शीर्ष 10 विवाह स्थळांची यादी जी तुमचा मोठा दिवस अविस्मरणीय बनवेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

पुरुषांसाठी शीर्ष 10 परफ्यूम जे त्यांना महिलांमध्ये वेगळे ठेवतील Previous post पुरुषांसाठी शीर्ष 10 परफ्यूम जे त्यांना महिलांमध्ये वेगळे ठेवतील
दिल्लीतील शीर्ष 10 लग्नाची ठिकाणे Next post दिल्लीतील शीर्ष 10 लग्नाची ठिकाणे