दिल्लीतील टॉप 10 मेकअप आर्टिस्ट

दिल्लीतील टॉप 10 मेकअप आर्टिस्ट

आमच्या दिल्लीतील टॉप टेन मेकअप आर्टिस्टच्या यादीतून तुमच्या डी-डेसाठी नियमित सलून वगळा आणि मेकअप आर्टिस्टना नियुक्त करा!

लग्नाच्या दिवशी लाखो रुपयांसारखे दिसणे आणि नववधू ठरवणे हे प्रत्येक नववधूचे स्वप्न असते किंवा खरोखरच तेथे असलेल्यांचेही असते, परंतु परिपूर्ण लूक शोधणे हेच तुम्ही निवडले पाहिजे आणि ते करणारा जादूगार. तुम्हांला क्रॅक करण्यासाठी एक कठीण नट करा. नाही का? यापुढे नाही. येथे दिल्लीतील सर्वोत्कृष्ट मेकअप आर्टिस्ट आहेत जे त्यांच्या जादुई ब्रशेस आणि निर्दोष कौशल्याने तुमचा वेडिंग लुक जिवंत करतील. त्यांच्याबद्दल अधिक जाणून घेऊया.

1. चांदनी सिंग स्टुडिओ

सुंदर नववधूंच्या वैशिष्ट्यांवर जोर देणे आणि त्यांना एक सूक्ष्म पण मोहक रूप देणे यात चांदनी सिंगने प्रभुत्व मिळवले आहे. ती तपशीलांकडे अत्यंत लक्ष देते आणि तिच्या क्लायंटना अत्यंत काळजीने तयार करते. तिच्या मेकअप आर्टची अचूकता सर्व कौतुकास पात्र आहे आणि तिचे वधूचे हसणे हे त्याचा पुरावा आहे. चांदनीचा एक मेकअप स्टुडिओ तसेच एक अकादमी आहे जिथे ती मेकअपची कला शिकवते. वधू टीम सदस्य (ज्युनियर/वरिष्ठ कलाकार) द्वारे मेकओव्हर करणे देखील निवडू शकते ज्याला स्वतः चांदनी सिंग यांनी प्रशिक्षण दिले आहे. मेकअपची किंमत निवडलेल्या मेकअपच्या प्रकारावर आणि तो करत असलेल्या सदस्याच्या पदावर अवलंबून असते. मुख्य दिवसाचा मेकअप INR 7000 पासून सुरू होतो आणि INR 40000 पर्यंत जातो.

तुम्ही www.chandnisingh.com वर त्याच्याबद्दल अधिक जाणून घेऊ शकता किंवा त्याला +911141666441-442 किंवा +919971263666 वर कॉल करू शकता.

आता संपर्क करा

2. कोमल गुलाटी मेकअप

तिची मेकअप कौशल्ये सुधारण्यासाठी आणि परिपूर्णता पुन्हा परिभाषित करण्यासाठी सतत कठोर परिश्रम करणारी, कोमल गुलाटी प्रत्येक वेळी तिच्या वधूची प्रशंसा करते. MAC लंडन, बियॉन्ड द फ्रिंज आणि कॉलेज ऑफ अॅडव्हान्स्ड ब्युटी थेरपी (ऑस्ट्रेलिया) च्या देखरेखीखाली तिच्या कौशल्याचा अभ्यास करून, कोमलने 16 वर्षांहून अधिक काळ मेकअपची उद्दिष्टे निश्चित केली आहेत. ती केवळ कोणत्याही वधूच्या स्वप्नांची मेकओव्हर कलाकार नाही, तर तिच्या कामासाठी हार्पर, एले, मेरी क्लेअर सारख्या प्रमुख मासिकांद्वारे देखील तिच्यावर विश्वास आहे. कोमल तिच्या अकादमीमध्ये मेकअप आणि वैयक्तिक ग्रूमिंग देखील शिकवते.

तुम्ही www.komalgulati.com वर त्याच्याबद्दल अधिक जाणून घेऊ शकता किंवा त्याला +919811033843 वर कॉल करू शकता.

आता संपर्क करा

3. जसमीत कपन्या

जसमीत कपानी हे दिल्लीतील केस आणि मेकअप आर्टिस्ट आहेत. ग्राहकांना थर न लावता नैसर्गिक आणि निर्दोष लूक देणे आणि उत्पादनांचे समान मिश्रण करणे हे त्याचे वैशिष्ट्य आहे. तिने दिलेला सूक्ष्म आणि अभिजात लूक लक्षात घेण्यासारखा आहे. डेस्टिनेशन वेडिंग मेकअपसाठी ती शहराबाहेरही जाते जी बाहेरच्या नववधूंसाठी उत्तम आहे. ती पार्टी मेकअप, एंगेजमेंट मेकअप आणि ब्राइडल मेकअपसाठी ओळखली जाते. तुम्ही तुमच्या बजेट आणि आवश्यकतांनुसार आधीच तयार केलेल्या पॅकेजेसशिवाय स्वतःसाठी कस्टमाइज्ड पॅकेज देखील मिळवू शकता.

अधिक जाणून घेण्यासाठी किंवा बुक करण्यासाठी तुम्ही आमच्याशी संपर्क साधू शकता [email protected]

आता संपर्क करा

4. मीरा साखरानी

ते दिवस गेले जेव्हा कलाकारांवर ठेवलेल्या लोकांच्या विश्वासाच्या प्रमाणात अनेक वर्षांचा अनुभव काम करत असे. एवढ्या लहान वयात या मेकअप आर्टिस्टने कलात्मकतेच्या सर्व टप्प्यांना स्पर्श केला आहे. मीरा साखरानी ही दिल्लीतील सर्वोत्कृष्ट मेकअप कलाकारांपैकी एक आहे जी प्रत्येक स्त्री तिच्या स्वत: च्या मार्गाने सुंदर आहे या विश्वासाभोवती तिच्या सेवा फिरवते. ती तिच्या ग्राहकांचे वैयक्तिक व्यक्तिमत्व राखते आणि केवळ तिच्या मेकअप कौशल्याने ते अधिक सुंदरपणे सादर करते. तुम्हाला रॉयल आणि रीगल लुक आवडत असल्यास, हे तुमच्यासाठी योग्य आहे.

कोणत्याही प्रकारच्या चौकशीसाठी तुम्ही त्याच्याशी +918588056462 वर संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

5. अनु कौशिक

कोणत्या वधूला एखाद्या सेलिब्रिटी मेकअप आर्टिस्टने खास दिवशी तिच्यावर काम करावे असे वाटणार नाही? अनु कौशिकला त्याचा खेळ माहीत आहे आणि त्याचा निर्दोष अर्ज आणि परिणाम लक्षात घेता तो निश्चितच नववधू तसेच लोकप्रिय सेलिब्रिटींच्या यादीत आहे. दीपिका पदुकोण, स्वरा भास्कर, जिम सरभ आणि इतरांसारख्या चेहऱ्यांवर तिचे केस आणि मेकअप केल्यानंतर, ती नववधूचे स्वप्न पाहणारी मेकओव्हर जादूगार आहे.

तुम्ही www.anukaushik.com वर त्याच्या पुढील कामाबद्दल अधिक जाणून घेऊ शकता किंवा संपर्कात राहण्यासाठी +919871257308 वर कॉल करू शकता.

आता संपर्क करा

6. मिशा विगो

सूक्ष्मता ही एक अशी कला आहे ज्यावर प्रत्येकजण प्रभुत्व मिळवू शकत नाही आणि असे म्हटले जाते की, मेकअप आर्टिस्ट ज्याचे काम एक सारांश आहे ते मिशा विग आहे. मीशा लंडन स्कूल ऑफ मेकअप आणि एमयूएफई (पॅरिस) मधून स्पेशलायझेशन असलेली तरुण आणि यशस्वी मेकअप आर्टिस्ट आहे. नंतर त्याने सराव सुरू केला आणि तेव्हापासून त्याने मागे वळून पाहिले नाही. मिशा विगचे ग्राहक, विशेषत: वधू, हे पुरावे आहेत की मिशाची शैली आधुनिक ऍप्लिकेशनसह क्लासिक लुकचे मिश्रण करते. जर तुम्ही ऑन-पॉइंट मेकअप शोधत असाल जो कायम राहील आणि सुंदर दिसेल, तर मिशा विग कदाचित तुम्ही शोधत असलेला कलाकार आहे.

तुम्ही तिचे काम Instagram वर पाहू शकता किंवा तिच्याशी +91880841550 वर संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

7. पूजा खुराणा

केवळ देशातूनच नव्हे तर जगभरात प्रसिद्धी मिळवून, पूजा खुरानाने इंडस्ट्रीतील प्रत्येकासाठी यशाचे टप्पे रचले आहेत. पूजाने लंडनमधून पदवी मिळवली आणि तेव्हापासून ती सौंदर्य उद्योगात आघाडीवर आहे. तिने मेकअप कलेचे विस्तृत प्रशिक्षण घेतले आणि गौरव गुप्ता, मनीष मल्होत्रा, वायएसएल, अर्बन डेके, लॉरा मर्सियर आणि इतरांसारख्या मोठ्या नावांसोबत आणि ब्रँड्ससोबत काम करून तिची कौशल्ये आणि कौशल्ये सुधारली. तिने सेलिब्रिटींसोबतही काम केले आहे आणि आता वधूला सजवणे ही तितक्याच उत्कटतेने करते. एअरब्रश, वधू आणि संपादकीय पिंट मेकअपमध्ये तिचे कौशल्य आहे.

बुकिंग आणि चौकशीसाठी तुम्ही त्यांच्याशी +919953002929 वर संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

8. विद्या टिकरी

विद्या टिकरी हे असेच एक नाव आहे जे मेकअप इंडस्ट्रीत सुरुवातीपासूनच गाजत आहे. विद्या शिकली, शिकवली आणि आचरणात आणली, यशाचा असा एकही दगड नाही ज्यात विद्याने कोणतीही कसर सोडली नाही. तिची मेकअप आर्ट पूर्णपणे मोहक आणि नैसर्गिक आहे. जर सूक्ष्म मेकअप देखील तुमची निवड असेल तर विद्या टिकरी तुमच्यासाठी परिपूर्ण मेकअप आर्टिस्ट असू शकते. विद्या ही कलाकार, शिक्षिका आणि हजारो लोकांची मार्गदर्शक आहे. तिच्याकडे एक अकादमी देखील आहे ज्यामध्ये ती त्याच उद्योगात सर्जनशील आणि यशस्वी होण्यासाठी तयार व्यावसायिकांना तयार करते. तिच्या नैसर्गिक आणि जादुई ब्रशवर्कने वधूंना सजवण्यात ती खूप चांगली आहे.

www.vidyatikari.in वर तुम्ही त्याच्याबद्दल आणि त्याच्या सेवांबद्दल अधिक जाणून घेऊ शकता.

आता संपर्क करा

9. शगुन

काही वेळातच शगुनने मेक-अप कलात्मकतेमध्ये प्रभुत्व मिळवले आहे. त्याच्या क्लायंटवरील त्याच्या कामाची एक झलक हे सांगण्यासाठी पुरेशी आहे की कलाकारांना त्याचे काम चांगले ठाऊक आहे. वरांना एक नीरस देखावा असतो आणि त्यांच्या कामातील संतुलित ग्लॅमर सर्वांत उत्तम दाखवते. ती देवाने दिलेले सौंदर्य अतिशय नैसर्गिक पद्धतीने वाढवते. प्रत्येक त्वचेच्या प्रकारासाठी आणि टोनसाठी सर्वोत्कृष्ट रंग सेट निवडण्यातही ती माहिर आहे जेणेकरून परिणाम अनुकूल आणि निर्दोष असतील.

बुकिंग आणि चौकशीसाठी तुम्ही त्यांच्याशी +917678360806 वर संपर्क साधू शकता.

आता संपर्क करा

10. आकृती कोचरी

तुम्हाला असा मेकअप आर्टिस्ट नको आहे जो तुमचा डी-डे स्पेशल आणि ब्राइडल मेकअप स्वत: करेल, आकृती मेकअप आणि सौंदर्य सेवांची आवड असलेल्या अनेक महिलांच्या चार्टमध्ये शीर्षस्थानी आहे. तिची साधी पण आधुनिक मेकअप लूक ओळखता येण्याजोगा आहे, तरीही सुस्पष्टता आणि समतोल लक्षात घेता. ती तिच्या अत्याधुनिक कौशल्याने लाखो रुपयांसारखी दिसते. ती ऑरिफ्लेमशी एक सौंदर्य आणि मेकअप तज्ञ म्हणून देखील संबंधित असल्याने, ती ज्ञानवर्धक कार्यशाळा देखील आयोजित करते ज्या खूप उपयुक्त आहेत.

तुम्ही www.aakritikochar.com वर त्याच्याबद्दल अधिक माहिती मिळवू शकता किंवा बुकिंग आणि चौकशीसाठी +919999877988 वर कॉल करू शकता.

आता संपर्क करा

दिल्लीतील नववधूंना चिन अप करा, आमच्याकडे तुमच्यासाठी दिल्लीतील सर्वोत्कृष्ट मेकअप आर्टिस्टची यादी आहे जे तुमच्या डी-डेसाठी तुमची सर्व स्वप्ने साकार करू शकतात! ते दिल्लीतील काही टॉप, ट्रेंडी, आकर्षक आणि कुशल आणि व्यावसायिक मेकअप कलाकार आहेत जे तुम्हाला निराश करणार नाहीत! तुम्हाला सर्वोत्तम परिणाम देण्यासाठी तुमची शैली समजून घेणारा मेकअप आर्टिस्ट निवडा!

Leave a Reply

Your email address will not be published.

दिल्लीतील शीर्ष 10 मेहंदी कलाकार Previous post दिल्लीतील शीर्ष 10 मेहंदी कलाकार
दिल्लीतील शीर्ष 10 वेडिंग प्लॅनर Next post दिल्लीतील शीर्ष 10 वेडिंग प्लॅनर