दिल्लीतील शीर्ष 10 वेडिंग प्लॅनर

दिल्लीतील शीर्ष 10 वेडिंग प्लॅनर

तुमचा स्वप्नातील लग्नाचा दिवस अखंडपणे पुढे जावा असे तुम्हाला वाटत असल्यास, व्यावसायिक विवाह नियोजक नियुक्त करणे तुमच्या हिताचे आहे. विवाह नियोजक प्रत्येक तपशीलाकडे लक्ष देईल आणि आपल्या स्वप्नांचे लग्न प्रत्यक्षात आणेल. दिल्लीतील सर्वोत्कृष्ट विवाह नियोजकांची यादी येथे आहे.

1. वेडिंग रोझ, दिल्ली

जर तुम्हाला ओबेरॉय, हयात, बेस्ट वेस्टर्न सूर्या, ताज ग्रुप, वेलकम ग्रुप आणि इम्पीरियल सारख्या उद्योगातील काही सर्वोत्कृष्ट व्यक्तींसोबत काम करायचे असेल, तर IHM पार्श्वभूमी व्यावसायिकांच्या टीमसह वेडिंग रोझ, वेडिंग प्लॅनर्ससाठी जा.

वेडिंग रोझ, दिल्ली

कृतिका वेडिंग-एन-एंटरटेनमेंट प्रायव्हेट लिमिटेडचे ​​हे युनिट. Ltd ची स्थापना 2001 मध्ये झाली आणि तेव्हापासून थीम पार्टी आणि सेलिब्रिटी हाताळण्याचा दोन दशकांहून अधिक अनुभव आहे. कर्मचारी अत्यंत व्यावसायिक, उत्साही, उत्कृष्ट आणि अमूल्य सेवा प्रदान करणारे अनुभवी आहेत. जर तुम्ही सर्व खाद्यपदार्थ आणि शैलीचे चाहते असाल, तर लग्नाच्या गुलाबांसाठी जा.

आता संपर्क करा

2. युना वेडिंग्ज, दिल्ली

जर तुम्ही एका अनोख्या लग्नासाठी तयार असाल, तर ओल्ड वर्ल्ड हॉस्पिटॅलिटी प्रायव्हेट लिमिटेडचा समूह युना वेडिंग्ज निवडा. लिमिटेड (OWH). तर तुमचे स्वप्न लग्न काय आहे? ख्यातनाम, क्लासिक किंवा समकालीन, ते आपल्यासाठी ते एका अनोख्या पद्धतीने डिझाइन करतात. तुमच्या लग्नाचे प्रत्येक नियोजन आणि अंमलबजावणी तपशील हाताळण्याव्यतिरिक्त, ओल्ड वर्ल्ड हॉस्पिटॅलिटी ग्रुप हॅबिटॅट वर्ल्ड, इंडिया हॅबिटॅट सेंटर, नवी दिल्ली येथे आदरातिथ्य आणि सांस्कृतिक सुविधा देखील चालवतो.

युना वेडिंग्ज, दिल्ली
युना वेडिंग्ज, दिल्ली

हा समूह भारतात आणि परदेशात एक्सेंट, चोर विचार, द ऑल अमेरिकन डिनर, ऑक्टोपस, इटोपिया आणि टिक्का टाउन यांसारख्या अनेक रेस्टॉरंट्सचे व्यवस्थापन करतो. OWH ग्रुप युना वेडिंग्जसह विवाह नियोजन विभागाव्यतिरिक्त, इंडियन एक्सेंट अॅट होम आणि इव्हेंट्स, दोन आउटडोअर केटरिंग युनिट्स चालवतो. त्यामुळे, जर तुम्हाला तुमच्या लग्नात हसू आणि आनंद साजरा करायचा असेल, तर युना वेडिंग्स हे तुमच्यासाठी सर्वोत्तम ठिकाण आहे.

आता संपर्क करा

3. मोहक कार्यक्रम आणि विवाह, दिल्ली

अॅल्युअर इव्हेंट्स आणि वेडिंग्ज प्रत्येक कार्यक्रमाचे नियोजन आणि अंमलबजावणी करतात जसे की MICE (मीटिंग्ज, इन्सेंटिव्ह, कॉन्फरन्सिंग, एक्झिबिशन), पोर्टफोलिओ ब्रँडिंग, वेडिंग प्लॅनिंग इ. संकल्पना, योजना, अर्थसंकल्प यापासून ते आयोजित करणे आणि ते योग्यरित्या अंमलात आणण्यापर्यंत सर्वकाही ते कार्यक्षमतेने व्यवस्थापित करतात.

अल्युअर इव्हेंट्स आणि वेडिंग्ज, दिल्ली
अल्युअर इव्हेंट्स आणि वेडिंग्ज, दिल्ली

फॅशन शो, म्युझिकल कॉन्सर्ट, थीम पार्टी, प्रोडक्ट लाँच, कॉर्पोरेट सेमिनार, वेडिंग प्लॅनिंग इत्यादी तिचे USP आहेत. अॅल्युअर इव्हेंट्स आणि वेडिंग्स हे सर्व उच्च दर्जाच्या सेवा आणि स्पर्धात्मक दरांमध्ये ग्राहकांच्या समाधानाबद्दल आहे.

आता संपर्क करा

4. वेडिंग डिझाईन कंपनी, दिल्ली

वेडिंग डिझाईन कंपनीची स्थापना वंदना मोहन यांनी केली होती, ज्यांनी तिच्या बॅकस्टेज प्रॉडक्शन समूहासोबत इव्हेंट मॅनेजमेंटसाठी मोठ्या प्रमाणावर काम केले आहे. तिच्यासाठी, विवाह हा कार्यक्रमांचा विस्तार आहे आणि ती कुशलतेने तिच्या ग्राहकांची लांबलचक यादी व्यवस्थापित करते ज्यात सेलिब्रिटी आणि प्रतिष्ठित भारतीय कुटुंबांचा समावेश आहे.

वेडिंग डिझाईन कंपनी, दिल्ली
वेडिंग डिझाईन कंपनी, दिल्ली

संकल्पना आणि डिझाइनपासून लॉजिस्टिक्स आणि हॉस्पिटॅलिटीपर्यंत सर्वकाही पूर्णपणे व्यवस्थापित करून, वेडिंग डिझाइन कंपनी त्या चित्र-परिपूर्ण सेटिंगसह सर्वात संस्मरणीय विवाह अनुभव तयार करते.

आता संपर्क करा

5. FNP वेडिंग्ज, दिल्ली

दिल्लीतील FNP वेडिंग्स हे लग्न नियोजनाचा समानार्थी शब्द आहे जे तुमच्या बजेटच्या मर्यादेत तुमची शैली आणि व्यक्तिमत्व प्रतिबिंबित करते. लग्नाच्या गरजांसाठी हे वन-शॉप-स्टॉप तुम्हाला लग्नाच्या नियोजनाच्या कठीण कामात मार्गदर्शन करण्यासाठी सर्वोत्तम व्यावसायिक सल्ला देते.

एफएनपी वेडिंग्ज, दिल्ली
एफएनपी वेडिंग्ज, दिल्ली

बांधिलकी, उत्साह आणि सर्जनशीलता यावर लक्ष केंद्रित करून, FNP वेडिंग्जची उपस्थिती जागतिक स्तरावरही जाणवत आहे. हे सर्वोत्कृष्ट तपशीलांवर लक्ष ठेवून अतुलनीय सेवा प्रदान करते.

आता संपर्क करा

6. सजदा विवाह, दिल्ली

जेव्हा लग्न होते तेव्हा सर्वकाही परिपूर्ण असावे. सजदा विवाहांमुळे, आपल्याला परिपूर्णतेशिवाय काहीही दिले जाऊ शकत नाही. सजदा वेडिंग्ज लग्नाच्या स्थळाची निवड, खानपान, डीजे, मेहंदी सेवांपासून ते छायाचित्रकार व्यवस्था आणि सजावट करण्यापर्यंत लग्नाच्या नियोजनात माहिर आहे.

सजदा विवाह, दिल्ली
सजदा विवाह, दिल्ली

उत्तम दर्जाच्या कामासह, ते सानुकूलित उपाय देतात आणि कामाची संपूर्ण जबाबदारी घेतात. ते तुमच्या लग्नाच्या प्रत्येक मिनिटाचे तपशील व्यवस्थापित करण्यासाठी नृत्यदिग्दर्शन सेवा, कलाकार व्यवस्थापन आणि केस आणि मेकअप कलाकार देखील प्रदान करतात.

आता संपर्क करा

7. बीएमपी विवाह, दिल्ली

तीन दशकांहून अधिक काळाच्या अनुभवासह, बीएमपी वेडिंग्स दर्जेदार सेवा पुरवते ज्या तुम्हाला आयुष्यभर लक्षात राहतील. हे विवाह नियोजन सेवा प्रदाता मालवीय नगर, दक्षिण दिल्ली येथे स्थित आहे आणि विवाह आपल्या आयुष्यातील कार्यक्रम बनवते. बीएमपी वेडिंग्स सह लग्नाआधीचा, लग्नाचा किंवा लग्नानंतरचा कार्यक्रम असो, तुम्ही खात्री बाळगू शकता की तुम्ही या कार्यक्रमाचा पुरेपूर आनंद घ्याल.

BMP लग्न नवी दिल्ली
BMP लग्न नवी दिल्ली

आता संपर्क करा

8. शुभ मुहूर्त, दिल्ली

जर तुम्हाला तुमचे लग्न अद्वितीय आणि सर्जनशील बनवायचे असेल, तर शुभ मुहूर्त लक्झरी वेडिंग्ज (SMLW) पेक्षा पुढे पाहू नका. ते तुमच्या लग्नाची धाडसी आणि नाविन्यपूर्ण योजना करून तुमची स्वप्ने सत्यात उतरवतात. ही वेडिंग आणि इव्हेंट प्लॅनिंग कंपनी तुम्हाला नेहमीच सर्वोत्तम आणि उत्कृष्ट सेवा देण्यासाठी समर्पित आहे. त्यामुळे तुमचे लग्न, रिसेप्शन किंवा इतर कोणताही कार्यक्रम, ते सर्व आव्हाने उत्तम प्रकारे पार पाडून सर्वोत्तम देण्याचे वचन देतात.

शुभ मुहूर्त, दिल्ली
शुभ मुहूर्त, दिल्ली

आता संपर्क करा

9. Kimpioa इव्हेंट्स आणि वेडिंग प्लॅनर्स, दिल्ली

किम्पिओआ इव्हेंट्स आणि वेडिंग प्लॅनर्सकडे मोठ्या फॅट भारतीय विवाहसोहळ्यांमध्ये परिपूर्ण नियोजक आहेत. भारतीय विवाहसोहळे 7-10 दिवस चालतात ज्यामध्ये विस्तृत रीतिरिवाज आणि व्यवस्था असतात. ही कंपनी खात्री देते की तुमचे लग्न तिच्या आदरातिथ्य आणि अनन्यतेच्या दृष्टीने लक्षात राहील. लांब विवाहसोहळा आनंदाने आणि उत्सवाने लक्षात ठेवला जाईल याची खात्री आहे. Kimpioa सह, आपण निश्चितपणे जाणून घेऊ शकता की आपले लग्न एक आनंदाचा प्रसंग असेल.

Kimpioa इव्हेंट्स आणि वेडिंग प्लॅनर्स, दिल्ली
Kimpioa इव्हेंट्स आणि वेडिंग प्लॅनर्स, दिल्ली

आता संपर्क करा

10. प्लॅन माय सेलिब्रेशन, दिल्ली

2008 मध्ये प्लॅन माय जश्न या नावाने जे सुरू झाले त्यामुळे ग्राहकांना आनंद झाला. एंगेजमेंट पार्टी, रिसेप्शन, विवाहसोहळा आणि बॅचलर नाईट आउट – सर्वकाही या विवाह तज्ञाद्वारे सुंदरपणे व्यवस्थापित केले जाते.

प्लॅन माय जशन, दिल्ली
प्लॅन माय जशन, दिल्ली

ते नेहमी कार्यक्रमासाठी योग्य थीम आणि संकल्पना आखतात. निर्दोष नियोजन आणि संस्थेसाठी ओळखल्या जाणार्‍या, प्लॅन माय जश्न येथील टीमने नेहमीच ग्राहकांच्या गरजा, गरज, चव आणि बजेटनुसार सानुकूलित समाधाने पुरवली आहेत.

आता संपर्क करा

तुम्ही दिल्लीत तुमच्या लग्नाच्या कार्यक्रमाचे नियोजन करत असाल, तर आमच्या दिल्लीतील टॉप 10 वेडिंग प्लॅनर्सच्या यादीतून सर्वोत्कृष्ट वेडिंग प्लॅनर नियुक्त करा जे तुमच्या मोठ्या दिवसाचे सर्व पैलू व्यवस्थापित करतील आणि तो तुमच्यासाठी सर्वात अविस्मरणीय दिवस बनवतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

दिल्लीतील टॉप 10 मेकअप आर्टिस्ट Previous post दिल्लीतील टॉप 10 मेकअप आर्टिस्ट
Next post राम चरण, जूनियर ने एनटीआर की आरआरआर 2022 बेस्ट पिक्चर लिस्ट में एवेंजर्स एंडगेम को हराया; ब्लॉकबस्टर में कोई अन्य फिल्म देखें